MacX Video Converter Pro แจกฟรีครับ (เหลืออีกไม่กี่ชั่วโมง)

k2ekachai's picture
7
แจกฟรีทั้งรุ่น Mac และ Windows

http://www.macxdvd.com/giveaway/smashingapps.html

AttachmentSize
Picture_1.png59.25 KB
polo's picture
28
...

ขอบคุณครับ

od2504's picture
1077
การ download แบบกำหนดเวลา

ไม่ทราบว่า เหตุผลอะไรที่กำหนดให้ Download ลักษณะนี้

chat55's picture
12
ไม่ฟรีนี่

หรือไม่ทัน?

fon.sa's picture
91
ขอบคุณค่ะ เหลือ3นาที

ฟรีนะคะ

Nu-eMMa's picture
1837
ขอบคุณค่ะ

อ่ะ แน่นอน

minemind's picture
3876
ทันพอดีฮะ

ทันพอดีฮะ ขอบคุณที่มาแจ้งข่าวนะครับ

1077
การ download แบบกำหนดเวลา

ยังสงสัยอยู่น่ะ

minemind's picture
3876
คงเป็นการโปรโมท หรือ เค้าอาจจะใจดีเลยแจกฟรี

มันเป็นแผนการตลาดมั้งครับอาจารย์

ช่วงแรกเปิดให้ download free แบบจำกัดเวลา เพื่อให้ app เป็นที่รู้จัก ก่อนที่จะมีการเปิดขายในราคาปกติ

pippo's picture
2469
เคยฟัง

เรื่องเล่าว่า ที่อเมริกามีพ่อค้าขายปลาตู้เกิดไอเดีย อยากขายของในร้านที่ขายไม่ค่อยออก
เลยนำปลาทองตัวเล็กๆ มาตั้งหน้าร้านแจกเด็กนักเรียนที่เดินผ่านร้านของเค้าหลังเลิกเรียน (ใส่ถุงให้)

วันรุ่งขึ้นพ่อแม่ของเด็กเหล่านั้น ต้องมาที่ร้านเพื่อซื้อ ตู้ปลา อุปกรณ์การเลี้ยงต่างๆ อาหารปลา กันยกใหญ่

จากปลาทองตัวเล็กๆ ราคาถูกๆ นำไปสู่การขายอุปกรณ์ราคาแพงๆ มากมายที่กำไรงามๆ

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า...

1077
ปลาทองสอนคน

ดีนะครับที่ตัวอย่างเป็นปลาทอง ไม่ใช่ แมลงเม่า แบร่..