ถามเรื่อง Photoshop หน่อยค่ะ

Themhailey's picture
16
คืออยากใช้ Photoshop อะค่ะ หาซื้อได้ที่ไหน แล้วราคาเท่าไหร่อะค่ะ ใช้ Gimp แล้วมันไม่ถนัดอะค่ะ

hypergeo's picture
21
ลองหาโหลดตามเว็ปบิทชั้นนำนะคร

ลองหาโหลดตามเว็ปบิทชั้นนำนะครับ ไม่งั้นก้อซื้อแผ่นแท้ไปเลยครับ ^^"

ikok's picture
10285
:)

ตาบพรบ. คอมพิวเตอร์ใหม่ที่ออกมา ผมเคยเตือนเรื่องการโพสเกี่ยวกับเว็บบิทเอาไว้ว่าทางการเข้มงวดกับตรงนี้มากขึ้น

เลยอยากจะขอความร่มมือไม่พูดถึเรื่องทำนองนี้ในเว็บนะครับ ยิ้ม

CANLOF's picture
232
...

โอ้ แหม แนะนำกันอย่างนี้เลยหรอครับ จะได้รึนี่ ตกใจ-1

hypergeo's picture
21
ห้าาาา

ห้าาาา ผมก้อไม่รู้จะแนะนำยังไงดีอ่าครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ

minemind's picture
3876
มือใหม่

กฎกติกา มารยาท

แต่ก่อนมาใหม่ๆ ผมก็ไม่เคยอ่านเลยครับ อยู่มาเกือบปีก็ไม่เคยอ่าน แต่ได้เข้ามาอ่านหลายๆกระทู้พี่ๆจะคอยเตือนเรื่องการละเมิดลิขสิทธิ์อยู่เสมอ

Themhailey's picture
16
ของแท้หาซื้อได้ที่ไหนอะคะ

ของแท้หาซื้อได้ที่ไหนอะคะ ราคาเท่าไร

Sweetoffzaa's picture
16
ลองใช้ app pixelmator แทนดูก็ได้ครับ

http://www.pixelmator.com/
แทนกันได้ ใช้งานเหมือนกัน อีกอย่างถูกกว่า Photoshop มากมายครับ
ซื้อแอพฯแท้นะครับ^^ ราคาแอพแท้ก็ 1799.-บาทครับ^^
ต้องการทดลองก็หลังไมค์ได้ครับแอพแท้นะ มีคีย์...ถูกใจค่อยไปซื้อคีย์
cat_kapong@hot.......(ต่อเอาเองครับ)

ikok's picture
10285
ขอบคุณครับ

ผมก็ใช้ตัวนี้ทำงานอยู่เหมือนกัน ชอบมากครับ

Sweetoffzaa's picture
16
ลงแอพฯเสริมหลายๆตัว

เอาไว้ใช้ทำงานร่วมกันผมว่าสะดวกกว่าใช้งาน Photoshop เพียงตัวเดียวนะครับ