K.MineMind รบกวนถามเรื่อง PASSWORD หน่อยค่ะ

r_wutthi's picture
32
หลอน พอดีจำ Password ไม่ได้ แต่พอไปอ่านในเวปคือจะต้อง reset password ใหม่โดยต้องทำจากแผ่น แต่เครื่อง mac ที่ซื้อมายังไม่ได้ซื้อเครื่องอ่านซีดีมาด้วย ก็เลยไม่รู้จะทำยังไงค่ะ พอจะมีวิธีอื่นอีกหรือเปล่าคะรบกวนหน่อยนะคะ

minemind's picture
3876
วันนี้ออกมาทำงานพิเศษฮะ

วันนี้ออกมาทำงานพิเศษฮะ เด๋วให้พี่ๆมาช่วยตอบแทนก่อนนะครับ

nickoe's picture
4320
อืม

ถ้ามี mac อีกเครื่องในวง lan เดียวกันก็ง่ายหน่อยครับ
แต่ดูแล้วท่าทางจะไม่มี ยกไปที่ร้านเลยดีกว่าครับ